Audio-Technica AT-LP120XUSB
Muundo: Kisasa lakini plastiki
The Audio-Technica AT-LP120XUSB-BK ni jembe nyepesi ya kugeuza yenye muundo wa kisasa.
Weka: Haraka na isiyo na uchungu
Utendaji: Toleo bora la sauti na usaidizi wa umbizo
Ubora wa Sauti: Hutofautiana kutoka kwa mfumo hadi mfumo
Mstari wa Chini
Bei: Bora kwa bei inayoleta
Audio-Technica AT-LP120XUSB-BK dhidi ya Sony PS-LX310BT
Chaguo bora kabisa la kulipia kwa wasikilizaji makini
Maalum
- Jina la Bidhaa AT-LP120XUSB
- Technica ya Sauti ya Bidhaa ya Bidhaa
- SKU AT-LP120XUSB-BK
- Uzito 20.1.
- Vipimo vya Bidhaa 17.8 x 13.86 x 5.57 in.
- Rangi ya Fedha na Nyeusi
- Motor DC Servo Motor
- Njia ya Kuendesha Hifadhi ya Moja kwa Moja
- Turntable Platter Die Cast Aluminium
- Torque >1.0 kgf.cm
- Mfumo wa Breki Breki ya Kielektroniki
- Signal to Noise Ratio >50 dB
- Ngazi ya pato Ampu ya awali “PHONO”: nominella ya 4 mV katika 1 kHz, 5 cm/sek Amp ya awali “LINE”: nominella ya 240 mV katika 1 kHz, 5 cm/sekunde
- Phono Preamp Gain: 36 dB nominella, RIAA ilisawazisha
- Kitendaji cha USB A/D, D/A - 16-bit/44.1 kHz au 48 kHz USB inayoweza kuchaguliwa
- Mahitaji ya Ugavi wa Nguvu 120V AC, 60 Hz
- Urefu wa mkono unaofaa 230.5 mm
- Nyongeza 16 mm